Carlos Marín (Carlos Marin): Biography na artist

Carlos Marín ɗan wasan kwaikwayo ɗan ƙasar Sipaniya ne, wanda ya mallaki babban baritone, mawaƙin opera, memba na ƙungiyar Il Divo.

tallace-tallace

Magana: Baritone matsakaita muryar maza ce ta waƙa, matsakaicin tsayi tsakanin tenor da bass.

Yarantaka da matashi na Carlos Marin

An haife shi a tsakiyar Oktoba 1968 a Hesse. Kusan nan da nan bayan haihuwar Carlos, dangin ya koma Netherlands.

Carlos Marin ya haɓaka son kiɗa tun yana ƙarami. Da zarar ya ji rawar ban mamaki na Mario Lanza, kuma daga wannan lokacin ya yi mafarkin yin aiki a matsayin mawaƙin opera.

Yana da wuya a yi imani, amma lokacin da yaron ya kasance kawai shekaru 8, farkon tarin tarin Marina ya faru. An kira rikodin "Little Caruso". Lura cewa tarin ya fito ne daga Pierre Cartner.

Carlos Marín (Carlos Marin): Biography na artist
Carlos Marín (Carlos Marin): Biography na artist

Daga cikin abubuwan da aka gabatar, masu son waka musamman sun ware O Sole Mio da “Granada”. A ƙarshen 70s, an sake cika hoton hotonsa da wani kundi. Muna magana ne game da tarin Mijn Lieve Mama. A wannan lokacin, yana aiki da yawa akan kansa - Marin yana ɗaukar darussan solfeggio da piano.

Sa’ad da Carlos yake ɗan shekara 12, shi da iyalinsa suka ƙaura zuwa wurin zama na dindindin a Madrid. Bayan shekaru uku, ya zama na farko a gasar Gente Joven. Bayan haka, yana jiran nasara a Nueva Gente. Lura cewa an watsa abubuwan biyu akan tashar TVE.

A wannan lokacin, mawaƙin yana shiga cikin ayyuka daban-daban da kide-kide. Carlos ya fito a kan mataki musamman tare da ƙungiyar makaɗa.

Iyayen sun so ɗansu. Sun ba shi goyon baya a duk wani abu. Mahaifiyar Carlos ta nace cewa ya sami ilimin kiɗa a ɗakin karatu na gida. Ya yi karatu tare da kattai na wasan opera. Bayan haka, Marin ya haskaka a cikin mafi kyawun wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo.

Hanyar kirkira ta Carlos Marin

A 2003 ya zama memba Haka ne. Tunanin samar da tawaga na shahararren furodusa Simon Covell ne. Abin sha'awa ga aikin haɗin gwiwa na Sarah Brightman da Andrea Bocelli, ya "haɗa" aikin Il Divo.

Furodusan ya samo mawaƙa 4 waɗanda aka bambanta ta hanyar bayyanar su kuma sun mallaki muryoyin da ba su wuce ba. Binciken ya ɗauki Covell shekaru uku, amma a ƙarshe ya sami damar "makanta" wani aiki na musamman na gaske.

Kusan nan da nan bayan ƙirƙirar ƙungiyar, mutanen sun gabatar da LP na farko ga masoya kiɗan. An kira tarin Il Divo. Kundin ya kai layin farko na sigogin duniya da yawa. A kan kalaman shahararru, an gudanar da shirin farko na kundin studio na biyu. An mai suna Ancora. Longplay ya maimaita nasarar aikin farko.

Masu zane-zane ba su ƙaryata kansu ba tare da haɗin gwiwa mai ban sha'awa. Don haka, mutanen sun yi tare da Celine Dion, har ma sun tafi yawon shakatawa tare da Barbra Streisand. Opera mawaƙa sau da yawa bayyana a cikin CIS kasashen. Af, taurari suna da isassun magoya baya. An girmama su ne saboda waƙar da suke yi na rai da gaskiya.

Carlos Marín (Carlos Marin): Biography na artist
Carlos Marín (Carlos Marin): Biography na artist

Carlos Marín: cikakkun bayanai na rayuwar sirri na mai zane

A tsakiyar 90s na karshe karni, Carlos ya sadu da m Geraldine Larrosa. Masoyan ta sun san matar a ƙarƙashin sunan mai suna Innocence.

Da farko, ma'auratan ba su rabu ba. An haɗa su ba kawai ta hanyar soyayya ba, har ma ta hanyar dangantaka ta aiki. Don haka, Marin ya samar da bayanan Larrosa kuma ya rubuta duet tare da ita.

Sai kawai a cikin 2006 sun yanke shawarar halatta dangantakar a hukumance. Alas, bayan shekaru uku na aure, shi ya zama sananne game da saki na star iyali. Duk da rabuwar dangantaka, tsoffin ma'aurata sun kasance abokai nagari.

Bayan rabuwar aure, an bashi littafai masu kyau iri-iri, amma ya ki tattaunawa kan rayuwarsa. Mai zane ya bar magada.

Mutuwar Carlos Marin

tallace-tallace

A farkon Disamba 2021, ya bayyana cewa mai zanen ya kamu da cutar coronavirus. An kai shi asibiti cikin mawuyacin hali. Kaico, a ranar 19 ga Disamba, 2021, ya mutu. Rikice-rikice sakamakon kamuwa da cutar coronavirus shine babban dalilin mutuwar kwatsam na Carlos.

Rubutu na gaba
Zebra Katz (Zebra Katz): Biography na artist
Litinin 3 Janairu, 2022
Zebra Katz ɗan wasan rap ɗan Amurka ne, mai tsarawa, kuma babban jigon rap ɗin ɗan luwadi na Amurka. An yi magana game da shi da babbar murya a cikin 2012, bayan da aka buga waƙar mai zane a wasan kwaikwayo na zane-zane na shahararren mai zane. Ya yi aiki tare da Busta Rhymes da Gorillaz. Gumakan rap na Brooklyn quer rap ya nace cewa "iyakoki suna cikin kai kawai kuma suna buƙatar karya." Ya […]
Zebra Katz (Zebra Katz): Biography na artist