Skunk Anansie shahararriyar makada ce ta Biritaniya wacce ta kafa a tsakiyar 1990s. Nan take mawakan suka sami nasarar samun soyayyar masoya waka. Hotunan ƙungiyar suna da wadatar LPs masu nasara. Hankali ya cancanci gaskiyar cewa mawaƙa sun sha samun lambobin yabo masu daraja da lambobin yabo na kiɗa. Tarihin halitta da kuma abun da ke ciki na tawagar Ya fara a 1994. Mawakan sun daɗe suna tunanin [...]

Bishop Briggs sanannen mawaƙi ne kuma marubucin waƙa. Ta yi nasarar cin nasara ga masu sauraro tare da wasan kwaikwayon waƙar Dawakan daji. Abubuwan da aka gabatar sun zama babban abin burgewa a cikin Amurka ta Amurka. Tana yin abubuwan sha'awa game da soyayya, dangantaka da kaɗaici. Waƙoƙin Bishop Briggs suna kusa da kusan kowace yarinya. Ƙirƙiri yana taimaka wa mawaƙa don gaya wa masu sauraro game da waɗannan motsin zuciyar […]

Sheila mawaƙin Faransa ce da ta yi waƙoƙinta a cikin salon pop. An haifi mai zane a 1945 a Creteil (Faransa). Ta shahara a shekarun 1960 da 1970 a matsayin mai zanen solo. Ta kuma yi wasan kwaikwayo tare da mijinta Ringo. Annie Chancel - ainihin sunan singer, ta fara aiki a 1962.

Nico, ainihin suna shine Krista Paffgen. A nan gaba singer aka haife kan Oktoba 16, 1938 a Cologne (Jamus). Yara Nico Shekaru biyu bayan haka, dangin sun ƙaura zuwa wani yanki na Berlin. Mahaifinta soja ne kuma a lokacin fadan ya samu mummunan rauni a kai, wanda sakamakon haka ya mutu a mamaya. Bayan kammala yakin, […]

Fitacciyar mawakiya Mary Hopkin ta fito daga Wales (Birtaniya). An san shi sosai a cikin rabin na biyu na karni na 3. Mawaƙin ya halarci gasa da bukukuwa da dama na duniya, gami da gasar waƙar Eurovision. Matasa shekaru Mary Hopkin Yarinyar da aka haife kan Mayu 1950, XNUMX a cikin iyali na gidaje sufeto. Ƙaunar waƙar a cikin […]

Hall of Fame inductee, mawakiyar Grammy wacce ta lashe lambar yabo sau shida Donna Summer, mai taken "Sarauniyar Disco", ta cancanci kulawa. Donna Summer kuma ya ɗauki matsayi na 1 a cikin Billboard 200, sau huɗu a cikin shekara ta ɗauki "saman" a cikin Billboard Hot 100. Mawallafin ya sayar da fiye da miliyan 130 records, cikin nasara [...]