Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa

Kamazz shine asalin sunan mawaƙa Denis Rozyskul. An haifi saurayi a ranar 10 ga Nuwamba, 1981 a Astrakhan. Denis yana da 'yar'uwar' yar'uwa, wanda ya gudanar da kula da dangantaka mai kyau na iyali.

tallace-tallace

Yaron ya gano sha'awar fasaha da kiɗa tun yana ƙarami. Denis ya koya wa kansa wasa guitar.

A lokacin sauran a sansanin yara, ƙaramin Rozyskul ya rera waƙar nasa waƙa ga masu sauraro. Wannan shi ne wasan farko na Denis ga jama'a.

Duk da haka, Denis ya fara buɗewa a lokacin da ya fi hankali. A 22, Rozyskul ya mamaye bukukuwan kiɗa na gida. Alal misali, da aka ci nasara "Youth of the Streets" ya kasance a bayan kafadun wani saurayi.

Bayan ɗan lokaci, Denis ya fahimci kansa a matsayin mawaƙa. Ya gwada ƙarfinsa a cikin ƙungiyar Abubuwan Haramtacce. A Astrakhan, Denis Rozyskul ya riga ya kasance fuskar da za a iya gane shi. Duk da haka, ya fahimci cewa ba gaskiya ba ne don samun babban matsayi a garinsa.

Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa
Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa

Ba da da ewa Denis koma cikin sosai zuciyar Rasha Federation - Moscow. Anan, matashin mai wasan kwaikwayo ya zama wani ɓangare na ƙungiyar Clear Day, daga baya aka sake masa suna 3NT, ya shiga cikin Battle for Respect show da Cheboksary show Coffee grinder.

Abubuwa suna tafiya da kyau, har ma bisa tsarin da matashin mai wasan kwaikwayo ya tsara. Bayan shekaru biyar zauna a Moscow, Denis ya koma Astrakhan. Matashin ya dauki wannan matakin ne domin kare dangi.

Music by Kamazz

Creativity Denis ya shahara har yau. Ya ɗauki ƴan shekaru kaɗan kafin mawakin ya sami farin jini a tsakanin masu amfani da Intanet.

Ana nuna faifan bidiyo na mawaƙin a tashoshin kiɗa, kuma waƙoƙin suna ɗaukar matsayi mai girma akan ginshiƙi na kiɗan.

Mawakin rapper Kamazz ya fara aikinsa na solo tare da gabatar da kayan kida mai suna "Rayuwa a cikin mafarkina", wanda aka yi rikodin tare da kungiyoyin "United Brotherhood", "A hankali" a cikin wani duet tare da Reazon da "Reviving Memories".

Wannan aikin ba kawai masu son kiɗa ba ne, har ma da al'ummomin rap na Rasha.

A cikin 2016, mawaƙin ya gabatar da sababbin waƙoƙi: "Ta canza ni", "Zan narke a cikin ku zuwa digo" (mawaƙin ya fitar da shirin bidiyo don waƙar, wanda ya zira fiye da ra'ayoyi sama da miliyan 10 akan tallan bidiyo na YouTube). "Na Amince" da "My Universe".

Mai wasan kwaikwayo ya sadaukar da abun da ya faru na karshe ga matarsa. Don wannan lokacin, mai wasan kwaikwayo ya sami damar tarawa kusan 35 kide-kide na kiɗa, shirye-shiryen bidiyo sun harbe 11 daga cikinsu.

A cikin 2019, farkon waƙar "My Brother" ya faru. A lokaci guda kuma, mawakin ya yi magana game da gaskiyar cewa zai saki albam dinsa na farko.

Ba kowa yana son aikin Kamazz ba, amma wannan ba ya damun Denis kuma, akasin haka, ya sa ya inganta ƙwarewar muryarsa.

Ƙungiya mai ma'ana ta rapper kawai za a iya hassada. A cikin hirar da ya yi, mai yin wasan kwaikwayon yana ambaton danginsa koyaushe. Matarsa ​​ne da ’ya’yansa su ne tushen sa.

Rayuwar sirri ta rapper Kamazz

Denis Rozyskul mutumin iyali ne mai farin ciki. Mutane da yawa sun ce shi abin koyi ne na mutumin kirki na iyali da kuma miji. Hotunan Denis tare da matarsa ​​da 'ya'yansa sau da yawa suna bayyana a shafukan sada zumunta. Ma'auratan sun yi farin ciki sosai.

A cikin 2019, Denis da matarsa ​​Natalya sun yi bikin cika shekaru 12 da aure. Duk da cewa sun kasance tare na dogon lokaci, Denis bai gaji da faranta wa matarsa ​​​​mai kyaututtuka masu kyau ba.

Yana kula da mace mai firgita irin ta shekaru 12 da suka wuce. Ma'aurata suna da 'ya'ya biyu - ɗan Sergei da 'yar Valentina.

Iyalin Rozyskulov suna son rayuwa mai aiki. Duk dangin suna shiga don wasanni. Ba baƙon kallon fina-finan iyali da karanta littattafai ba ne.

Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa
Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa

Kamazz yau

Kamar yadda Denis Rozyskul ya yi alkawari, a cikin Maris 2019 an sake cika hoton hotonsa da kundi mai suna Stop the Planet. Miliyoyin magoya baya ne suka jira wannan sabon abu.

Masoyan kiɗa sun fi son waƙoƙin "Faɗuwar Mala'ika", "Zan sa ku Gwiwana" da "Kuna Son Yaƙi" a cikin nau'in rap.

Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa
Kamazz (Denis Rozyskul): Tarihin Rayuwa

A cikin ƙasa da kwana ɗaya, rikodin ya ɗauki matsayi na 1st na ginshiƙi na Boom, yana tura Tima Belorussky da Face a baya. Gabatar da kundin ya faru a cikin mahaifarsa Astrakhan. A cikin goyon bayan rikodin, rapper ya ziyarci birane da yawa a Rasha.

Rapper bai tsaya nan ba. Ba da daɗewa ba ya faranta wa magoya baya rai da waƙoƙin "Ranar Farko". A lokacin rani, gabatar da waƙoƙin "Fighting Girlfriend" da "Shine" ya faru.

tallace-tallace

2020 ya fara tare da gabatar da waƙoƙin "daɗi" na gaba na mawaƙin Kamazz. Muna magana ne game da kide-kide: "Ban gyara shi ba", "Kuna karya kuma kuna ƙonawa" da "Honey". Babu shakka, a cikin 2020, magoya baya kuma za su kasance suna jiran gabatar da sabon kundin.

Rubutu na gaba
L'One (El'Van): Tarihin Rayuwa
Litinin 26 ga Afrilu, 2021
L'One sanannen mawaƙin rap ne. Ainihin sunansa Levan Gorozia. A cikin shekarun aikinsa, ya gudanar da wasa a KVN, ƙirƙirar ƙungiyar Marselle kuma ya zama memba na alamar Black Star. A yau Levan ya yi nasarar yin solo da yin rikodin sabbin kundi. Yaranta Levan Gorozia Levan Gorozia aka haife shi a shekara ta 1985 a birnin Krasnoyarsk. Inna na gaba […]
L'One (El'Van): Tarihin Rayuwa