Agunda wata yarinya ce ta talakawa, amma ta yi mafarki - don cin nasara da Olympus na kiɗa. Da manufa da kuma yawan aiki na singer ya kai ga gaskiyar cewa ta halarta a karon "Moon" a saman ginshiƙi VKontakte. Mai wasan kwaikwayo ya zama sanannen godiya ga damar sadarwar zamantakewa. Masu sauraron mawakin matasa ne da matasa. Ta hanyar kerawa na matashin mawaƙin ya haɓaka, mutum na iya […]

Scrooge shahararren mawakin rap ne. Matashin ya fara sha’awar waka tun yana matashi. Bayan kammala karatun sakandare, bai taba samun ilimi mai zurfi ba. Scrooge ya sami kuɗinsa na farko a gidan mai kuma ya kashe su wajen yin rikodin waƙoƙi. Scrooge ya sami karbuwa a cikin 2015. A lokacin ne ya zama wanda ya yi nasara a wasan kwaikwayo na gaskiya "Young Blood" kuma wani ɓangare na [...]

Andrey Petrov sanannen ɗan wasan kayan shafa ne na Rasha, mai salo, kuma kwanan nan mawaƙa ne. Akwai ƴan waƙoƙi kaɗan a bankin kidan piggy na matashin. A cikin wata hira da Larin, Petrov ya buɗe mayafin, yana mai cewa magoya bayansa za su sami cikakken kundi na studio a cikin 2020. Sunan Petrov yana da iyaka a kan kalubale ga al'umma da tsokana. […]

Murovei shahararren mawakin rap ne na Rasha. Mawaƙin ya fara aikinsa a matsayin ɓangare na ƙungiyar Base 8.5. A yau yana yin waka a masana'antar rap a matsayin mawaki. Yarancin da matasa na mawaƙa Kusan babu abin da aka sani game da farkon shekarun rapper. Anton (sunan ainihin mawaƙa) an haife shi a ranar 10 ga Mayu, 1990 a ƙasar Belarus, a […]

Kagramanov sanannen marubuci ne na Rasha, mawaƙa, ɗan wasan kwaikwayo kuma marubuci. Sunan Roman Kagramanov ya zama sananne ga masu sauraron miliyoyin miliyoyin godiya ga yiwuwar sadarwar zamantakewa. Wani matashi daga bayan gari ya lashe miliyoyin magoya bayansa a Instagram. Romawa tana da kyakkyawar ma'ana ta ban dariya, sha'awar ci gaban kai da azama. Yara da matasa na Roman Kagramanov Roman Kagramanov […]

"Hatsari" sanannen rukuni ne na Rasha, wanda aka ƙirƙira a cikin 1983. Mawakan sun yi nisa: daga ɗalibi na yau da kullun zuwa mashahurin ƙungiyar wasan kwaikwayo da kiɗa. A kan shiryayye na ƙungiyar akwai lambobin yabo na Golden Gramophone da yawa. A yayin ayyukansu na kirkire-kirkire, mawakan sun fitar da kundi fiye da 10 masu cancanta. Magoya bayan sun ce waƙoƙin band din suna kama da balm […]