Duk mutumin da aƙalla ya saba da rap na zamani na Rasha tabbas ya ji sunan Obladaet. Wani matashi kuma mai fasaha na rap ya yi fice sosai daga sauran masu fasahar hip-hop. Wanene Obladaet? Saboda haka, Obladaet (ko kawai Mallaka) Nazar Votyakov. An haifi wani Guy a Irkutsk a shekarar 1991. Yaron ya girma a cikin iyalin da bai cika ba. […]

Soso Pavliashvili ɗan Jojiyanci ne kuma ɗan ƙasar Rasha, mawaƙi kuma mawaƙi. Katunan kiran mawaƙin sune waƙoƙin "Don Allah", "Ni da Kai", da kuma "Muyi Addu'a ga Iyaye". A kan mataki, Soso yana nuna hali kamar mutumin Georgian na gaskiya - ɗan ƙaramin hali, rashin tausayi da kwarjini mai ban mamaki. Menene laƙabi a lokacin lokacin Soso akan mataki […]

Christina Si babban dutse ne na matakin kasa. Ana bambanta mawaƙin da tsayayyen murya da iya yin rap. A lokacin da take sana’ar waka ta kade-kade, mawakiyar ta sha samun lambobin yabo masu daraja. Yara da matasa na Christina C. Christina Elkhanovna Sargsyan an haife shi a 1991 a lardin lardin Rasha - Tula. An san cewa mahaifin Christina […]

Taisiya Povaliy - Ukrainian singer, wanda ya samu matsayin "Golden Voice of Ukraine". Hazakar mawakiyar Taisiya ta gano a cikin kanta bayan haduwa da mijinta na biyu. A yau ana kiran Povaliy alamar jima'i na matakin Ukrainian. Duk da cewa shekarun mawaƙin sun riga sun wuce shekaru 50, tana da kyau sosai. Ta tashi zuwa Olympus na kiɗa na iya zama […]

Nikolai Baskov mawaƙin pop da opera ne na Rasha. An haska tauraron Baskov a tsakiyar shekarun 1990. Kololuwar shaharar ta kasance a cikin 2000-2005. Mai wasan kwaikwayo ya kira kansa mafi kyawun mutum a Rasha. Lokacin da ya shiga filin wasa, a zahiri ya bukaci masu sauraro su yaba. Mai ba da shawara na "halitta na Rasha" shine Montserrat Caballe. A yau babu wanda ke shakka […]

A cikin 1994, masu son kiɗa sun sami damar sanin aikin sabuwar ƙungiyar kiɗan. Muna magana ne game da duet wanda ya ƙunshi mutane biyu masu ban sha'awa - Denis Klyaver da Stas Kostyushin. Ƙungiyar kiɗan Chai tare a lokaci guda sun sami damar samun matsayi na musamman a cikin kasuwancin wasan kwaikwayo. Shayi tare ya kasance tsawon shekaru da yawa. A wannan lokacin, masu yin wasan kwaikwayo […]