Encyclopedia of Music | Labarin tarihin band | Tarihin rayuwar mawaki

Ba kowane mawaƙi mai son yin kida ba ne ke samun damar yin suna da samun magoya baya a kowane lungu na duniya. Duk da haka, marubucin Jamus Robin Schultz ya iya yin hakan. Bayan ya jagoranci ginshiƙan kiɗan a cikin ƙasashen Turai da dama a farkon 2014, ya kasance ɗaya daga cikin mafi yawan abubuwan da ake nema da kuma mashahuri DJs waɗanda ke aiki a cikin nau'ikan gidan mai zurfi, raye-rayen pop da sauran […]

Felix de Lat daga Belgium ya yi wasa a ƙarƙashin sunan da ake kira Lost Frequencies. An san DJ a matsayin mai shirya kiɗa da DJ kuma yana da miliyoyin magoya baya a duniya. A cikin 2008, an haɗa shi a cikin jerin mafi kyawun DJs a duniya, yana ɗaukar matsayi na 17 (bisa ga Mujallu). Ya zama sananne godiya ga irin waɗannan waƙoƙin kamar: Kuna Tare da Ni […]

Mawaƙa Keilani ta “ɓata” cikin duniyar waƙa ba kawai don ƙwazonta na iya magana ba, har ma saboda gaskiyarta da gaskiyarta a cikin waƙoƙin ta. Mawaƙin Ba’amurke, ɗan rawa da mawallafi suna waƙa game da aminci, abota da ƙauna. An haifi Keilani Ashley Parrish Keilani Ashley Parrish a ranar 24 ga Afrilu, 1995 a Auckland. Iyayenta sun kasance masu shan miyagun kwayoyi. […]

Felix Yen Bajamushe ne ɗan shekara 26 da gajeriyar gashin gashi, kama kuma ba kamar ƴan ƙasa masu shekaru ɗaya ba. Yana daraja iyali, yana da haƙuri, yana aiki a cikin sadarwar zamantakewa. Yana kula da lafiyarsa - ba ya sha (ko da yake yana iya dogon lokaci, ta shekaru). Shekarar ta kasance mai cin ganyayyaki (amma bai zama mai cin ganyayyaki ba). Yana fara'a. A shafinsa na Twitter […]

Jonas Blue, wani yana iya cewa, “ya ​​tashi sama” har zuwa kololuwar “dutse” da ake kira “kasuwancin nuni”, ya ketare dogon “tsani” da mutane da yawa ke hawa tsawon shekaru. Mawaƙin ƙwararren mawaƙi, DJ, furodusa kuma bugu marubuci tun yana ƙarami babban masoyin arziki ne na gaske. Jonas Blue a halin yanzu yana zaune a London kuma yana aiki a cikin nau'ikan pop da na gida. […]

Komawa cikin 1989, duniya ta haɗu da ƙungiyar dutsen mai ƙarfi Damn Yankees. Shahararrun ƙungiyar sun haɗa da: Tommy Shaw - guitar rhythm, vocals. Jake Blades - bass guitar, vocals Ted Nugent - gubar guitar, vocals Michael Cartellon - kaɗa, waƙoƙin goyan baya Tarihin membobin ƙungiyar Ted Nugent An haifi ɗayan waɗanda suka kafa ƙungiyar a ranar 13 ga Disamba […]