Encyclopedia of Music | Labarin tarihin band | Tarihin rayuwar mawaki

An haifi hazikin mawaki Goran Karan a ranar 2 ga Afrilu, 1964 a Belgrade. Kafin ya tafi solo, ya kasance memba na Big Blue. Har ila yau, gasar Eurovision Song Contest bai wuce ba tare da halartarsa ​​ba. Da waƙar Stay, ya ɗauki matsayi na 9. Magoya bayansa suna kiransa magaji ga al'adun kiɗa na Yugoslavia na tarihi. A farkon aikinsa […]

"Baƙi daga nan gaba" sanannen rukunin Rasha ne, wanda ya haɗa da Eva Polna da Yuri Usachev. Tsawon shekaru 10, duo ɗin ya faranta wa magoya baya farin ciki tare da abubuwan ƙirƙira na asali, waƙoƙin waƙa masu ban sha'awa da kuma ingancin sauti na Eva. Matasa da ƙarfin zuciya sun nuna kansu a matsayin masu ƙirƙirar sabon alkibla a cikin shahararrun kiɗan rawa. Sun yi nasarar wuce stereotypes […]

Alexander Fateev, wanda aka fi sani da Danko, aka haife Maris 20, 1969 a Moscow. Mahaifiyarsa ta yi aiki a matsayin malamin murya, don haka yaron ya koyi waƙa tun yana ƙarami. Lokacin da yake da shekaru 5, Sasha ya riga ya kasance mawaƙin soloist a cikin ƙungiyar mawaƙa na yara. Lokacin da yake da shekaru 11, mahaifiyata ta ba da tauraron nan gaba zuwa sashin choreographic. Gidan wasan kwaikwayo na Bolshoi ne ke kula da aikinta, […]

"Yarinya tana kuka a cikin bindigar, tana lullube kanta a cikin rigar sanyi..." - duk wanda ya haura shekaru 30 ya tuna da wannan mashahuriyar mashahuriyar mawakiyar Rasha Evgeny Osin. Sauƙaƙan waƙoƙin soyayya na butulci a kowane gida. Wani bangare na halayen mawaƙin har yanzu ya kasance a asirce ga yawancin masoya. Yawancin mutanen da […]

Shahararrun mawaƙin pop mai kyau da murya mai ƙarfi, Evgenia Vlasova ya sami karɓuwa mai kyau ba kawai a gida ba, har ma a Rasha da ƙasashen waje. Ita ce fuskar gidan abin koyi, 'yar wasan kwaikwayo da ke yin fina-finai, mai shirya ayyukan kiɗa. "Mai basira yana da hazaka a cikin komai!". Yara da matasa na Evgenia Vlasova An haifi mawaƙin nan gaba […]

A nan gaba Ukrainian pop singer Mika Newton (ainihin sunan - Gritsai Oksana Stefanovna) aka haife Maris 5, 1986 a birnin Burshtyn, Ivano-Frankivsk yankin. Yara da matasa na Oksana Gritsay Mika girma a cikin iyali na Stefan da Olga Gritsay. Mahaifin mai wasan kwaikwayo shi ne darektan tashar sabis, kuma mahaifiyarta ma'aikaciyar jinya ce. Oksana ba shine kawai […]