Johnny Reed McKinsey, wanda jama'a suka san shi a ƙarƙashin ƙirƙira mai suna Jay Rock, ƙwararren mawaki ne, ɗan wasan kwaikwayo, kuma furodusa. Ya kuma sami damar zama sananne a matsayin marubucin waƙa da mawallafin kiɗa. Mawaƙin Ba’amurke, tare da Kendrick Lamar, Ab-Soul da Schoolboy Q, sun girma a ɗayan unguwannin Watts mafi yawan laifuka. Wannan wurin ya kasance "sanannen" don harbe-harbe, sayar da [...]

Ricardo Valdes Valentine aka 6lack mawakin Amurka ne kuma marubuci. Mai wasan kwaikwayo fiye da sau biyu yayi ƙoƙari ya kai saman Olympus na kiɗa. Duniyar kiɗan ba ta ci nasara ba nan da nan ta hanyar ƙwararrun matasa. Kuma batun ba ma Ricardo ba ne, amma gaskiyar cewa ya saba da lakabin rashin gaskiya, wanda masu shi […]

Hermiesse Joseph Ashead, wanda aka san shi da magoya bayan rap a ƙarƙashin sunan Nipsey Hussle, ɗan wasan raye-raye ne na Amurka. Ya samu shahara a shekarar 2015. Rayuwar Nipsey Hussle ta ƙare a cikin 2019. Haka kuma, aikin mawakin ba shi ne gadonsa na ƙarshe ba. Ya yi aikin agaji kuma yana son zaman lafiya a duniya. Yarantaka da […]

Don Toliver mawaƙin ɗan Amurka ne. Ya sami shahara bayan gabatar da abun da ke ciki No Idea. Waƙoƙin Don sau da yawa suna amfani da shahararrun tiktokers, wanda ke jawo hankali ga marubucin abubuwan. Yara da matasa na artist Kaleb Zachary Toliver (ainihin sunan singer) aka haife shi a Houston a 1994. Ya yi kuruciyarsa a wani babban gida […]

Roddy Ricch sanannen mawakin Amurka ne, mawaki, mawaƙa kuma mawaƙa. Matashin mai wasan kwaikwayo ya sami farin jini a cikin 2018. Sa'an nan kuma ya gabatar da wani dogon wasan kwaikwayo, wanda ya ɗauki matsayi na gaba a cikin ginshiƙi na ginshiƙi na kiɗa na Amurka. Yaro da matashi na mai zane Roddy Ricch Roddy Rich an haife shi a ranar 22 ga Oktoba, 1998 a cikin lardin Lardi na Compton, […]

Joe Mulerin (babu, babu ko'ina) matashin ɗan wasan kwaikwayo ne daga Vermont. Nasarar "nasara" a cikin SoundCloud ya ba da "sabon numfashi" ga irin wannan shugabanci na kiɗa kamar emo rock, yana mai da shi tare da al'adar gargajiya da aka mayar da hankali kan al'adun kiɗa na zamani. Salon kiɗansa shine haɗin emo rock da hip hop, godiya ga wanda Joe ke ƙirƙirar kiɗan pop na gobe. Yara da matasa […]