Christina Perri wata matashiyar mawakiya Ba’amurke ce, mahalicci kuma mai yin wakoki da dama. Yarinyar kuma ita ce marubucin shahararren sautin sauti na fim din Twilight Shekara Dubu da kuma shahararrun abubuwan da suka shafi Human, Burning Gold. A matsayinta na mai kida da pianist, ta ji daɗin shahara sosai tun farkon 2010. Sannan aka saki Jar of Hearts guda ɗaya, buga […]

Abokan mawaƙa biyu daga Helsinki ne suka ƙirƙira ƙungiyar mawaƙa ta Finnish Poets of Fall. Mawaƙin Rock Marco Saaresto da mawaƙin jazz Olli Tukiainen. A shekara ta 2002, mutanen sun riga sun yi aiki tare, amma sun yi mafarkin wani aikin kiɗa mai mahimmanci. Yaya duk ya fara? Ƙirƙirar ƙungiyar Mawaƙa Na Mutuwar A wannan lokacin, bisa buƙatar marubucin wasan kwamfuta […]

James Bay mawaƙin Ingilishi ne, mawaƙiyi, marubuci kuma memba mai lakabi don Rikodin Jamhuriyar. Kamfanin rikodi wanda mawaƙin ya fitar da abubuwan ƙirƙira a kansa ya ba da gudummawa ga haɓakawa da kuma shaharar masu fasaha da yawa, waɗanda suka haɗa da Feet Biyu, Taylor Swift, Ariana Grande, Post Malone da sauransu. Yaron James Bay An haifi yaron a ranar 4 ga Satumba, 1990. Iyalin nan gaba […]

Bloodhound Gang wani rukuni ne na dutse daga Amurka (Pennsylvania), wanda ya bayyana a cikin 1992. Tunanin ƙirƙirar ƙungiyar ya kasance na matashin mawaki Jimmy Pop, nee James Moyer Franks, da mawaki-guitarist Daddy Logn Legs, wanda aka fi sani da Daddy Long Legs, wanda daga baya ya bar ƙungiyar. Ainihin, jigon waƙoƙin ƙungiyar yana da alaƙa da ba'a mara kyau game da […]

Black Veil Brides ƙungiyar ƙarfe ce ta Amurka wacce aka kafa a cikin 2006. Mawakan sun sanya kayan shafa kuma sun gwada kayan wasan kwaikwayo masu haske, waɗanda suka saba da shahararrun makada kamar Kiss da Mötley Crüe. Ƙungiyar Black Veil Brides masu sukar kiɗa suna ɗaukar ƙungiyar a matsayin wani ɓangare na sabon ƙarni na glam. Masu yin wasan kwaikwayo suna ƙirƙirar dutse mai wuyar gaske a cikin tufafi daidai da […]

Ƙungiyar mega-basirar 1990s The Verve suna cikin jerin ƙungiyoyin asiri a Burtaniya. Amma wannan tawagar kuma an san ta da cewa ta watse sau uku kuma ta sake haduwa sau biyu. Ƙungiyar ɗalibai na Verve Da farko, ƙungiyar ba ta amfani da labarin da sunanta kuma ana kiranta Verve kawai. Shekarar haihuwar ƙungiyar ana ɗaukarta a matsayin 1989, lokacin da a cikin ƙaramin […]