Dangantaka ta kud da kud da mawaƙin, wanda ya sami karɓuwa a duniya, da kuma baiwarta, ya ba Dannii Minogue daraja. Ta zama sananne ba kawai don waƙa ba, har ma don yin wasan kwaikwayo, da kuma yin aiki a matsayin mai gabatar da talabijin, samfurin, har ma da mai zanen tufafi. Asalin da Iyali Dannii Minogue Danielle Jane Minogue an haife shi a ranar 20 ga Oktoba, 1971 […]

Vadim Oleinik ya kammala karatun digiri na Star Factory show (Season 1) a Ukraine, matashi kuma mai buri daga waje. Ko da a lokacin, ya san abin da yake so daga rayuwa kuma da tabbaci tafiya zuwa ga mafarki - ya zama show kasuwanci star. A yau, mawaƙin a ƙarƙashin sunan mai suna OLEYNIK ya shahara ba kawai a ƙasarsa ba, har ma […]

Wasu na ganin sana’ar da suke yi a rayuwa ita ce tarbiyyar yara, wasu kuma sun fi son yin aiki da manya. Wannan ya shafi ba kawai ga malaman makaranta ba, har ma ga masu kida. Shahararren DJ da mai samar da kiɗa Diplo ya zaɓi ya bi ayyukan kiɗa a matsayin hanyar sana'arsa, kuma ya bar koyarwa a baya. Yana samun jin daɗi da samun kuɗi daga […]

Morcheeba shahararriyar ƙungiyar kiɗa ce wacce aka ƙirƙira a cikin Burtaniya. Ƙirƙirar ƙungiyar da farko abin mamaki ne domin ta haɗa abubuwa cikin jituwa na R&B, tafiya-hop da pop. "Morchiba" da aka kafa a tsakiyar 90s. Wasu LP guda biyu na faifan bidiyo na ƙungiyar sun riga sun sami damar shiga cikin fitattun waƙoƙin kiɗan. Tarihin halitta da […]

Mahara mahalarta na music festival "Tavria Games", Ukrainian rock band "Druha Rika" da aka sani da kuma son ba kawai a cikin ƙasarsu, amma kuma nesa fiye da ta iyakoki. Waƙoƙin tuƙi tare da ma'anar falsafa mai zurfi sun mamaye zukatan ba kawai masoyan dutse ba, har ma da matasa na zamani, waɗanda suka tsufa. Kiɗan ƙungiyar gaskiya ce, tana iya taɓa […]