Vadyara Blues (Vadim Blues): Artist Biography

Vadyara Blues mawaki ne daga Rasha. Tuni yana da shekaru 10, yaron ya fara shiga cikin kiɗa da raye-raye, wanda, a gaskiya, ya jagoranci Vadyara zuwa al'adun rap.

tallace-tallace

Kundin farko na mawakin ya fito ne a cikin 2011 kuma ana kiransa "Rap on the Head". Ba mu san yadda yake a kai ba, amma wasu waƙoƙin sun tsaya tsayin daka a cikin kunnuwan masu son kiɗan.

Yara da matasa na Vadim Blues

Cikakken sunan mai rapper yana kama da Vadim Konstantinovich Blues. An haifi matashin a ranar 31 ga Mayu, 1989 a Andijan. Sha'awar kiɗa ya tashi ba da wuri ba, amma a farkon shekarun 2000, mutumin ya saurari hip-hop.

Ba wai kawai ya yi ƙoƙari ya karanta ba, har ma ya yi rawa ga wasu waƙoƙin rap na Amurka.

Ba a san komai ba game da kuruciya da kuruciyar mawakiyar. Vadim baya la'akari da wajibi ne don sadaukar da magoya baya da 'yan jarida ga harkokin iyali. An dai san cewa a makaranta saurayin ya yi karatu na yau da kullun, ba dalibi ba ne.

Vadim kuma yana son adabi na gargajiya. Wataƙila ƙaunar littattafai ce ta haifar da gaskiyar cewa Blues yana da ƙamus mai wadata.

Hanyar kirkira da kiɗan Vadyara Blues

A 2005, Vadim ya sadu da Artyom Dandy. A wannan lokacin, Artyom ya riga ya fara rubuta bugunsa na farko, don haka ana iya gane shi a cikin da'irar rap na kusa.

A sakamakon haka, Dandy da wani mawaki Sergey Gray Pro yanke shawarar ƙirƙirar wani rukuni mai suna Right Bank.

Game da m pseudonym da Vadim ya dauka don kansa, duk abin da a nan yana da sauki kamar shelling pears. Kalmar farko ta Vadyar ta samo asali ne daga sunan mai rapper kanta, yayin da kashi na biyu na sunan laƙabin ya kwatanta abubuwan da Vadim ya fi so.

Rapper ba ya musanta cewa ban da hip-hop, yana son sautin blues. Kuma ana iya jin wannan ƙauna ta kiɗa a fili a cikin wasu waƙoƙin Vadyara Blues.

Vadyara Blues a daya daga cikin tambayoyinsa ya lura cewa wasu kundi na mashahuran makada sun rinjayi aikinsa. Musamman, ya ba da shawarar sauraron Nocturnal Heltah Skeltah, Shu'em Down Onyx da Malpractice Redman.

A shekara ta 2010, Vadim aka kai aiki a cikin soja. Matashin ya samu damar kada ya shiga aikin soja, amma ya zabi ya yi hidima. Vadim da kansa ya lura da wannan lokacin a matsayin ma'auni da kwanciyar hankali.

Babu wani abu mai ban mamaki da ya faru a cikin sojojin. Kodayake abokansa sun yi gargadin cewa komai ba zai zama "mai dadi" a cikin sabis ɗin ba.

Vadyar a matsayin wani ɓangare na ƙungiyar Right Bank

Tuni a cikin 2011, Vadyara Blues, a matsayin ɓangare na ƙungiyar Bankin Dama, ya gabatar da tarin Rap akan Shugaban. Masoyan rap din sun karbe wa album din sosai.

Haushin muryar da ke cikin Vadyara Blues kawai ya ƙara zazzagewa cikin waƙoƙinsa, wanda ya sa mai wasan da kansa ya zama sananne sosai.

Yayin da yake aiki a cikin soja, matashin mai wasan kwaikwayo ya saki EP, wanda ake kira "Perekatipolinsk". Masoyan kiɗa sun so shi sosai.

Vadyara Blues: Biography na artist
Vadyara Blues: Biography na artist

Duk da haka, EP kanta ba ta sami rarrabawa ba. Laifin shine rashin talla da PR, amma wannan bai rage girman ingancin abubuwan da aka tsara ba.

Tun 2012, Vadyara Blues fara hayan gidaje tare da abokansa a Moscow. A wannan shekara, Vadyara ya rubuta sakin "Masu sana'a mara kyau".

Yawancin waƙoƙin da aka haɗa a cikin tarin, Blues ya rubuta yayin da yake aiki a cikin soja. Vadim ya lura cewa sojojin "ba su hana" sha'awar ƙirƙirar ba, har ma sun motsa su don haɓaka kerawa a cikin kansu.

Bidiyo na halarta na farko da kundi na gaba na mai zane

A lokacin rani na 2012, faifan bidiyo na farko na Vadyara "Zuwa Duk Birane" ya bayyana akan tallan bidiyo na YouTube. Fitar da bidiyon farko ta wata hanya ce ta sanin Vadyara Blues tare da ƙungiyar rap na gida.

Vadim ya kasance a cikin hasashe kuma sun fara nazarinsa - murya maras kyau, salo mai ban dariya da kuma hali na yau da kullum, saboda waɗannan halayen jama'a sun ƙaunaci sabon rapper.

Sa'an nan, a cikin tarihin rapper, wani abu mai ban sha'awa da Luparcal ya faru. Sakamakon saninsu, kuma daga baya abokantaka, shine haɗin gwiwa na EP "Plementary Particles".

Vadyara Blues: Biography na artist
Vadyara Blues: Biography na artist

EP ya haɗa da waƙoƙi 7 masu kyau. Waƙoƙin suna cike da baƙin ciki, duhu da raɗaɗi. A cikin 2013, Vadyara Blues ya gabatar da diski na haɗin gwiwa tare da Dendy "Daga mafi baƙar fata".

Don tallafawa wannan kundin, Vadyara ya tafi babban yawon shakatawa na biranen Rasha, kuma ya harbe wani shirin bidiyo "Winter".

A cikin bazara na 2013, Vadyara ya gabatar da kundin "Babu wani abu mai ban dariya" ga magoya bayan aikinsa. A lokaci guda kuma, an sake cika hotunan Blues tare da ƙaramin kundin "5", wanda yayi daidai da adadin waƙoƙin da ke cikin kundin.

Vadyara Blues: Biography na artist
Vadyara Blues: Biography na artist

2014 ya kasance ba kasa da m. A wannan shekara an fitar da ɗaya daga cikin mafi inganci kuma mafi shaharar albam ta Vadya. Muna magana ne game da diski "5 tare da Blues".

Tarin ya ƙunshi waƙoƙin cancanta guda 13. A cikin waƙoƙin za ku iya jin yadda Vadyara Blues ya girma, sautin sa hannu yana da inganci da hali.

A shekarar 2015, da rapper, tare da Dandy, gabatar da hadin gwiwa album "Daga mafi baki 2". Abin sha'awa, mawaƙan biyun sun kasance membobin ƙungiyar mawaƙa BULLETGRIMS kuma sun haɗu tare sama da shekara ɗaya.

A cikin 2016, Vadyara Blues ya gabatar da shirin bidiyo don waƙar "Yaya kake." Magoya bayan shirin sun karbe shi da kyau. Waƙar "Yaya kake" yana cike da gaskiya da kirki, wanda yake da mahimmanci a cikin repertoire na rapper na Rasha.

Sama da faifan bidiyo, ɗaya daga cikin masu amfani ya rubuta: "Vadyara Blues na ɗaya daga cikin mawakan rap na Rasha."

Tun daga 2018, Vadyara ya zama wani ɓangare na lakabin Gazgolder na Rasha. Daga lokacin da Basta ya shiga cikin tawagar, wani sabon mataki ya fara a cikin rayuwar halitta na Blues. Nan da nan Vadim ya fara aiki akan sabon abu.

Rayuwa ta sirri Vadyara Blues

Vadim wani mutum ne mai ɓoyewa. Ba ya son magana game da iyalinsa. A cewar wasu rahotanni, kwanan nan Vadyara Blues ya yi aure.

Babu wani abu da aka sani game da zaɓaɓɓen ɗaya daga cikin mawaƙan rapper. Abu ɗaya kawai ya bayyana - ba shi da alaƙa da nuna kasuwanci ko al'adun rap.

Vadyara Blues: Biography na artist
Vadyara Blues: Biography na artist

Mafi kyawun hutu ga mai rapper shine lokacin da yake tare da abokansa. Sau da yawa a irin waɗannan tarurrukan, sababbin abubuwan kaɗe-kaɗe suna bayyana. Bugu da kari, Vadim yana son kashe lokaci yana karanta littattafai. Daga lokaci zuwa lokaci Vadim yana ziyartar dakin motsa jiki.

Vadyara Blues a yau

A cikin 2020, tabbas mutum zai iya faɗi game da Vadyar Blues cewa ya faru a matsayin mai zanen rap. Godiya ga juriya da salo na musamman, mawaƙin yana da sojojin miliyoyin miliyoyin magoya baya.

Abin sha'awa shine, yawancin "masoya" na rapper suna zaune a Rasha, Ukraine da Belarus.

A cikin 2019, mawaƙin rap ɗin ya faɗaɗa hotunansa tare da wani kundi mai suna "Rayuwa". An riga an fitar da wannan tarin azaman ɓangaren alamar Gazgolder. Kundin ya ƙunshi waƙoƙi 14 gabaɗaya. Blues sun yi rikodin shirye-shiryen bidiyo don wasu waƙoƙi. A cikin 2020, an gabatar da shirin bidiyo "U.E."

tallace-tallace

Vadyara Blues na ɗaya daga cikin ƴan wasan kwaikwayo waɗanda ba sa cin gajiyar wasan kwaikwayo. Don haka, a cikin 2020, mawaƙin rap ɗin bai riga ya tsara wasan kwaikwayo ɗaya ba. Amma Vadim baya watsi da bukukuwan kiɗa.

Rubutu na gaba
Tom Jones (Tom Jones): Biography na artist
Juma'a 7 ga Yuli, 2023
Welsh Tom Jones (Tom Jones) ya sami damar zama mawaƙi mai ban mamaki, shine wanda ya lashe kyaututtuka da yawa kuma ya cancanci matsayin jarumi. Amma mene ne wannan mutumin ya shiga domin ya kai kololuwar da aka kebe kuma ya samu shahararru? Yarantaka da matashin Tom Jones Haihuwar shahararriyar nan gaba ta faru ne a ranar 7 ga Yuni, 1940. Ya zama ɓangare na iyali […]
Tom Jones (Tom Jones): Biography na artist