Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist

Vincent Bueno ɗan ƙasar Austriya ne kuma ɗan ƙasar Philippines. An san shi sosai a matsayin ɗan takara a gasar Eurovision Song Contest 2021.

tallace-tallace

Yarantaka da kuruciya

Ranar haihuwar fitacciyar jarumar ita ce 10 ga Disamba, 1985. An haife shi a Vienna. Iyayen Vincent sun ba da ƙaunar kiɗa ga ɗansu. Uba da uwa na mutanen Iloki ne.

Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist
Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist

A cikin wata hira, Bueno ya ce mahaifinsa ya buga kayan kida da yawa. Kuma shi ma memba ne na makada na gida, a matsayin mawaƙin murya da mawaƙa.

Sa’ad da yake matashi, Vincent ya ƙware da kayan kida da yawa. Ya halarci makarantar kiɗa na Viennese kuma ya yi mafarkin zama mawaƙa. A lokaci guda kuma, yana ɗaukar darussan wasan kwaikwayo, vocals da choreography.

https://youtu.be/cOuiTJlBC50

Ya sami rabonsa na farko na shahara lokacin da ya zama wanda ya ci nasarar aikin Kiɗa! Di Show. A ƙarshe, mai zane ya faranta wa magoya baya farin ciki tare da wasan kwaikwayo na aikin kiɗa na Grease Lightning da Music of the Night. An ba shi takardar shaidar kuɗi na Yuro dubu 50. Nasarar ta zaburar da mutumin, kuma ya buɗe sabon shafi a cikin tarihin rayuwarsa mai ƙirƙira.

Hanyar kirkira ta Vincent Bueno

Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist
Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist

Ba da daɗewa ba ya sami dama ta musamman - ya sanya hannu kan kwangila tare da Star Records. Kash, bai yi rikodin dogon wasa akan wannan alamar ba. Amma a cikin 2009, a ɗakin rikodin rikodi na HitSquad, mai zane ya yi rikodin fayafai Mataki ta Mataki. Kundin na halarta na farko ya samu karbuwa sosai daga masoyan kida. Tarin ya ɗauki matsayi na 55 a cikin ginshiƙi na gida, kuma ya kasance kyakkyawar alama ga sabon shiga.

A cikin 2010, mai zane ya yi wasan farko a Philippines. Ya fito a wani shirin talabijin na gida. Rundunan aikin sun gabatar da Bueno a matsayin mawaƙin Austrian. Bayan shekara guda, ya gudanar da karamin wasan kwaikwayo na farko a San Juan. A wannan shekarar, ya gabatar da mini-LP The Austrian Idol - Vincent Bueno.

A kan kalaman shahararsa, mai zane ya kafa lakabin kansa. An kira yaron da ya haifa Bueno Music. A cikin 2016, mawaƙin ya yarda da "masoya" tare da sakin rikodin Wieder Leben.

Bayan shekaru biyu, a kan lakabin, mai zane ya rubuta tarin Invincible. Masoya da ƙwararrun kiɗa sun karɓi rikodin a hankali.

A cikin 2017, Sie Ist So guda ɗaya ya ƙara bayanin nasa. Shekara guda bayan haka, ya gabatar da waƙar Rainbow Bayan Guguwa, kuma a cikin 2019 - Fita Layina.

https://youtu.be/1sY76L68rfs

Shiga Gasar Waƙar Eurovision

A cikin 2020, ya zama sananne cewa Vincent Bueno ya zama wakilin Austria a gasar Eurovision Song Contest. A Rotterdam, mawaƙin ya shirya yin aikin kiɗan Alive. Sai dai saboda halin da ake ciki a duniya da annobar cutar korona ta haifar, masu shirya gasar sun dage bikin na tsawon shekara guda. Sa'an nan ya zama sananne cewa singer zai shiga cikin Eurovision Song Contest 2021.

Cikakkun bayanai na rayuwar sirri na mai zane

Ba ya son yin magana game da rayuwarsa ta sirri. Mai zane ba ya son raba bayanai game da al'amura masu ban sha'awa. Wasu majiyoyi sun ruwaito cewa yana da mata da yara biyu kyawawa.

Mai zane yana jagorantar hanyoyin sadarwar zamantakewa. A can ne sabbin labarai daga rayuwarsa ta kirkira suka bayyana. Mawaƙin yana ciyar da mafi yawan lokacinsa a ɗakin karatu, amma bai taɓa canza doka ɗaya ba - yana bikin biki da mahimman abubuwan tare da danginsa.

Vincent Bueno: kwanakin mu

A ranar 18 ga Mayu, 2021, gasar waƙar Eurovision ta fara a Rotterdam. A kan babban mataki, mawaƙin Austrian ya faranta wa masu sauraro farin ciki tare da wasan kwaikwayon kiɗan Amin. A cewar mai zane, a kallon farko yana da alama cewa waƙar tana ba da labari mai ban mamaki game da dangantaka, amma a matakin zurfi yana game da gwagwarmayar ruhaniya.

Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist
Vincent Bueno (Vincent Bueno): Biography na artist
tallace-tallace

Kash, mawakin ya kasa kaiwa wasan karshe na gasar. Ya yi matukar baci da sakamakon zaben. A cikin wata hira, mawaƙin ya bayyana abin da magoya baya za su yi tsammani daga gare shi a 2021:

“Tabbas album mai zuwa da sabbin wakoki. Kuma, eh, har yanzu ina farin ciki da na shiga gasar kasa da kasa. Da wuya mutane suke samun irin wannan damar don nuna kansu ga dukan mazaunan duniyar. "

Rubutu na gaba
Zi Faámelu (Zi Famelu): Tarihin Rayuwa
Asabar 22 ga Mayu, 2021
Zi Faámelu mawaƙi ne ɗan ƙasar Yukren, marubuci kuma mawaƙi. A baya can, mai zane ya yi a ƙarƙashin sunan mai suna Boris Afrilu, Anya Afrilu, Zianja. Yara da matasa Yara Boris Kruglov (ainihin sunan sananne) ya wuce a wani karamin ƙauye na Chernomorskoye (Crimea). Iyayen Boris ba su da wata alaƙa da kerawa. Yaron ya fara sha'awar kiɗa a farkon […]
Zi Faámelu (Zi Famelu): Tarihin Rayuwa