Massari ɗan ƙasar Kanada ne kuma mawakin R&B haifaffen Lebanon. Ainihin sunansa Sari Abbud. A cikin waƙarsa, mawaƙin ya haɗa al'adun Gabas da Yammacin Turai. A halin yanzu, faifan mawaƙin ya ƙunshi albam ɗin studio guda uku da wakoki da yawa. Masu suka sun yaba aikin Masari. Mawaƙin ya shahara duka a Kanada da […]

L'One sanannen mawaƙin rap ne. Ainihin sunansa Levan Gorozia. A cikin shekarun aikinsa, ya gudanar da wasa a KVN, ƙirƙirar ƙungiyar Marselle kuma ya zama memba na alamar Black Star. A yau Levan ya yi nasarar yin solo da yin rikodin sabbin kundi. Yaranta Levan Gorozia Levan Gorozia aka haife shi a shekara ta 1985 a birnin Krasnoyarsk. Inna na gaba […]

Kamazz shine asalin sunan mawaƙa Denis Rozyskul. An haifi saurayi a ranar 10 ga Nuwamba, 1981 a Astrakhan. Denis yana da 'yar'uwar' yar'uwa, wanda ya gudanar da kula da dangantaka mai kyau na iyali. Yaron ya gano sha'awar fasaha da kiɗa tun yana ƙarami. Denis ya koya wa kansa wasa guitar. Yayin shakatawa a […]

Babu shakka shahararriyar ƙungiyar California ce. An bambanta repetoire na ƙungiyar da bambancin salo. Mutanen sun fara aiki a cikin jagorancin kiɗa na ska-punk, amma bayan da masu kida suka karbi kwarewa, sun fara gwada kiɗa. Katin ziyarar ƙungiyar har yanzu shine buga Kar ku Yi Magana. Mawaƙa na shekaru 10 sun so su zama mashahuri da nasara. Fara aikinsu na ƙwararru, sun […]

Game da singer Ramil'ya zama sananne godiya ga yiwuwa na social networks. Littattafan da matashin mai wasan kwaikwayo ya buga a Instagram sun ba da damar samun farin jini na farko da kuma ƴan masu sauraro. Yara da matasa Ramil Alimov Ramil' (Ramil Alimov) aka haife kan Fabrairu 1, 2000 a lardin birnin Nizhny Novgorod. An haife shi a cikin iyali Musulmi, ko da yake saurayin ya […]

Jared Leto sanannen mawaki ne kuma ɗan wasan kwaikwayo na Amurka. Alhali Filmography dinsa bai wadata ba. Duk da haka, yin wasa a cikin fina-finai, Jared Leto a cikin ma'anar kalmar yana sanya ransa. Abin takaici, ba kowa ba ne zai iya saba da matsayinsa sosai. Jared na daƙiƙa 30 zuwa duniyar Mars yana taka muhimmiyar rawa a masana'antar kiɗa ta duniya. Yaranci […]