SOE mawaƙi ne na Ukrainian mai ban sha'awa. Olga Vasilyuk (ainihin sunan mai wasan kwaikwayo) yana ƙoƙarin ɗaukar ta "wuri a ƙarƙashin rana" kimanin shekaru 6. A wannan lokacin, Olga ya fito da wasu abubuwan da suka dace. A kan asusunta, ba kawai sakin waƙoƙi ba - Vasilyuk ya yi rikodin kiɗan kiɗa zuwa tef "Vera" (2015). Yara da matasa […]

Tornike Kipiani (Tornike Kipiani) sanannen mawaƙi ne na Jojiya wanda a cikin 2021 ya sami dama ta musamman don wakiltar ƙasarsa ta haihuwa a gasar waƙar duniya ta Eurovision 2021. Tornike yana da "katunan ƙaho" guda uku - kwarjini, fara'a da murya mai daɗi. Magoya bayan Tornike Kipiani dole ne su ci gaba da yatsa don tsafi. Bayan gabatar da waƙar da mai zane ya zaɓi […]

Biting Elbows ƙungiya ce ta Rasha wacce aka kafa a cikin 2008. Tawagar ta haɗa da mambobi daban-daban, amma daidai wannan "tsarin", haɗe tare da hazaka na mawaƙa, wanda ya bambanta "Baiting Elbows" daga sauran ƙungiyoyi. Tarihin halitta da abun da ke ciki na Biting Elbows ƙwararren Ilya Naishuller da Ilya Kondratiev sune asalin ƙungiyar. […]

Igor Matvienko mawaki ne, mawaki, furodusa, jigon jama'a. Ya tsaya a asalin haihuwar shahararrun makada Lube da Ivanushki International. Igor Matvienko yaro da kuma matasa Igor Matvienko aka haife Fabrairu 6, 1960. An haife shi a Zamoskvorechye. Igor Igorevich ya girma a cikin wani soja iyali. Matvienko ya girma a matsayin yaro mai hazaka. Wanda ya fara lura […]

Andra Day mawaƙi ne kuma ɗan wasan kwaikwayo Ba’amurke. Tana aiki a cikin nau'ikan kiɗa na pop, rhythm da blues da ruhi. An sha zabar ta don samun lambobin yabo masu daraja. A cikin 2021, ta sami rawa a cikin fim ɗin Amurka da Billie Holiday. Kasancewa a cikin yin fim na fim - ya karu da darajar mai zane. Yara da matasa […]

Vladimir Presnyakov - babban - wani mashahurin mawaki, mawaki, shirya, m, girmama Artist na Rasha Federation. Duk waɗannan lakabi na cikin ƙwararren V. Presnyaky Sr. Shahararren ya zo masa yayin da yake aiki a cikin ƙungiyar murya da kayan aiki "Gems". Yara da matasa na Vladimir Presnyakov Sr. Vladimir Presnyakov Sr. an haife shi a ranar 26 ga Maris, 1946. A yau an fi saninsa da […]