Shahararren tauraro mai haske, wanda aka sanya bege mai girma ba kawai ta 'yan uwansa ba, har ma da magoya baya a duniya. An haife ta a ranar 5 ga Disamba, 1982 a wani ƙaramin gari a Jojiya, ba da nisa da Atlanta, a cikin dangi mai sauƙi. Yarantaka da samartaka Carey Hilson Tuni tun tana yarinya, mawaƙiyar mawaƙa ta gaba ta nuna rashin natsuwa […]

Ana ɗaukar Chaiyan ɗaya daga cikin shahararrun masu fasaha a cikin nau'in pop na Latin. An haife shi a ranar 29 ga Yuni, 1968 a birnin Rio Pedras (Puerto Rico). Sunansa na ainihi da sunan suna Elmer Figueroa Ars. Baya ga aikinsa na kiɗa, yana haɓaka wasan kwaikwayo, yana aiki a cikin telenovelas. Ya auri Marilisa Marones kuma yana da ɗa, Lorenzo Valentino. Yarantaka da kuruciya Chayanne His […]

Zurfafa, ƙwaƙƙwaran sautin muryar Alejandro Fernandez ya kawo masu sha'awar rai har su rasa hayyacinsu. A cikin 1990s na XX karni. ya dawo da al'adar ranchero mai arziki a cikin yanayin Mexico kuma ya sa matasa matasa su so shi. Yara Alejandro Fernandez An haifi mawaki a ranar 24 ga Afrilu, 1971 a birnin Mexico (Mexico). Duk da haka, ya sami takardar shaidar haihuwarsa a Guadalajara. […]

Sunan ainihin mawaƙin dutsen Amurka, mawaƙi, marubuci, mawaki kuma furodusa Barry Manilow shine Barry Alan Pinkus. Yara da ƙuruciya Barry Manilow Barry Manilow an haife shi a ranar 17 ga Yuni, 1943 a Brooklyn (New York, Amurka), ƙuruciya ta wuce a cikin dangin iyayen mahaifiyarsa (Yahudawa ta ƙasa), waɗanda suka bar Daular Rasha. A lokacin ƙuruciya […]

DJ David Guetta babban misali ne na gaskiyar cewa mutum mai kirkira na iya haɗawa da kiɗan gargajiya da fasahar zamani, wanda ke ba ku damar haɗa sauti, sanya shi asali, da faɗaɗa yuwuwar yanayin kiɗan kiɗan na lantarki. A gaskiya ma, ya canza kiɗan lantarki na kulob din, ya fara kunna ta tun yana matashi. A lokaci guda, babban […]

Mawaƙin Duo Modern Talking ya karya duk bayanan shahara a cikin 1980s na karni na XX. Ƙungiyar pop ta Jamus ta ƙunshi wani mawaƙi mai suna Thomas Anders da furodusa kuma mawaki Dieter Bohlen. Gumakan matasa na wancan lokacin sun zama kamar abokan hul]a da suka dace, duk da rikice-rikice na sirri da suka ragu a bayan fage. Haihuwar aikin Magana ta Zamani […]