Elton John yana ɗaya daga cikin fitattun mawaƙa da mawaƙa a Burtaniya. Ana sayar da bayanan mawakin a cikin kwafi miliyan guda, yana daya daga cikin mawakan da suka fi arziki a zamaninmu, filayen wasa suna taruwa don kide-kidensa. Mawaƙin Biritaniya Mafi Siyar! Ya yi imanin cewa ya sami irin wannan shaharar ne kawai saboda ƙaunar da yake yi wa kiɗa. "Ba zan taba […]

Sunanta na ainihi shine Halsey-Ashley Nicollette Frangipani. An haife ta a ranar 29 ga Satumba, 1994 a Edison, New Jersey, Amurka. Mahaifinta (Chris) yana gudanar da dillalin mota kuma mahaifiyarta (Nicole) jami'in tsaro ce a asibiti. Hakanan tana da 'yan'uwa biyu, Sevian da Dante. Ita Ba’amurke ce ta asali kuma tana da kabila […]

Kuna iya zama gaskiya, ina iya zama mahaukaci, amma kawai yana iya zama mahaukaci da kuke nema, magana ce daga ɗaya daga cikin waƙoƙin Joel. Lalle ne, Joel yana ɗaya daga cikin mawakan da ya kamata a ba da shawarar ga kowane mai son kiɗa - kowane mutum. Yana da wahala a sami iri ɗaya daban-daban, tsokanar tsokana, waƙar waƙa, kiɗa da kiɗa mai ban sha'awa a cikin […]

Drake shine mafi nasara rapper na zamaninmu. Mai hazaka da hazaka, Drake ya samu lambar yabo ta Grammy saboda gudummawar da ya bayar wajen bunkasa hip-hop na zamani. Mutane da yawa suna sha'awar tarihin rayuwarsa. Har yanzu zai! Bayan haka, Drake mutum ne na al'ada wanda ya sami damar canza ra'ayin yiwuwar rap. Yaya kuruciyar Drake da kuruciyarsa? Tauraron hip-hop na gaba […]

Dakika talatin zuwa Mars ƙungiya ce da aka kafa a 1998 a Los Angeles, California ta ɗan wasan kwaikwayo Jareth Leto da ɗan'uwansa Shannon. Kamar yadda mutanen suka ce, da farko duk ya fara ne a matsayin babban aikin iyali. Daga baya Matt Wachter ya shiga ƙungiyar a matsayin bassist da maɓalli. Bayan aiki tare da mawaƙa da yawa, ukun sun saurari […]

50 Cent yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wakilan al'adun rap na zamani. Mawaƙi, rapper, furodusa kuma marubucin waƙoƙin nasa. Ya sami damar cinye yanki mai faɗi a Amurka da Turai. Salon yin wakoki na musamman ya sa mawakin ya shahara. A yau, yana kan kololuwar shahara, don haka ina so in ƙara sani game da irin wannan ɗan wasan almara. […]