Pierre Narcisse shi ne bakar fata na farko da ya yi nasarar gano alkiblarsa a matakin Rasha. Abun da ke ciki "Chocolate Bunny" ya kasance alamar tauraron har yau. Abu mafi ban mamaki shi ne cewa har yanzu ana kunna wannan waƙa ta tashoshin rediyo na ƙasashen CIS. Siffar ban mamaki da lafazin Kamaru sun yi aikinsu. A farkon 2000s, bayyanar Pierre […]

Maria Burmaka mawaƙa ce ta Ukrainian, mai gabatarwa, ɗan jarida, Mawaƙin Jama'a na Ukraine. Mariya ta sanya ikhlasi, kirki da gaskiya cikin aikinta. Waƙoƙinta suna da kyau da motsin rai. Galibin wakokin mawakin aikin marubuci ne. Ana iya kimanta aikin Maria a matsayin waƙar kiɗa, inda kalmomi suka fi rakiyar kiɗa mahimmanci. Ga waɗancan masoyan waƙar […]

Eduard Khil mawaki ne na Tarayyar Soviet da Rasha. Ya shahara a matsayin ma'abucin velvet baritone. Ranar farin ciki na shahararrun shahararrun ya zo a cikin shekarun Soviet. Sunan Eduard Anatolyevich a yau an san shi da nisa fiye da iyakokin Rasha. Eduard Khil: yaro da matashi Eduard Khil an haife shi a ranar 4 ga Satumba, 1934. Ƙasarsa ita ce lardin Smolensk. Iyayen nan gaba […]

Natalia Shturm sananne ne ga masoya kiɗa na 1990s. Dukan ƙasar sun taɓa rera waƙoƙin mawaƙin Rasha. An gudanar da kide-kiden ta a babban sikeli. A yau Natalia ya fi tsunduma cikin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo. Mace tana son girgiza jama'a da hotuna tsirara. Yara da matasa na Natalia Shturm Natalya Shturm an haife shi a ranar 28 ga Yuni, 1966 a […]

David Manukyan, wanda jama'a suka san shi a ƙarƙashin sunan wasan kwaikwayon DAVA, ɗan wasan rap ne na Rasha, mai rubutun ra'ayin yanar gizo da kuma mai nunawa. Ya sami farin jini saboda bidiyoyi masu tayar da hankali da ba'a mai ban tsoro a kan gaɓoɓin ɓarna. Manukyan yana da matukar ban dariya da kwarjini. Waɗannan halayen ne suka ba Dauda damar mamaye wurin kasuwancinsa. Yana da ban sha'awa cewa da farko an yi annabcin saurayin [...]

Anita Sergeevna Tsoi shahararriyar mawakiyar Rasha ce, wacce, tare da aiki tuƙuru, juriya da hazaka, ta kai matsayi mai girma a fagen kiɗan. Tsoi ɗan wasan kwaikwayo ne na Tarayyar Rasha. Ta fara wasan kwaikwayo a mataki a 1996. Mai kallo ya san ta ba kawai a matsayin mawaƙa ba, har ma a matsayin mai gabatar da shahararren shirin " Girman Bikin aure ". A cikin […]