Generation X sanannen rukunin dutsen punk ne na Ingilishi daga ƙarshen 1970s. Ƙungiyar tana cikin zamanin zinariya na al'adun punk. An aro sunan Generation X daga littafin Jane Deverson. A cikin labarin, marubucin yayi magana game da rikici tsakanin mods da rockers a cikin 1960s. Tarihin halitta da abun da ke ciki na ƙungiyar Generation X A asalin ƙungiyar ƙwararren mawaki ne […]

Billy Idol na ɗaya daga cikin mawakan dutse na farko da suka fara cin gajiyar talbijin na kiɗan. MTV ne ya taimaka wa matasa masu fasaha su zama sananne a tsakanin matasa. Matasa suna son mai zane-zane, wanda aka bambanta da kyawunsa mai kyau, hali na "mummunan" mutumin, tashin hankali na punk, da ikon rawa. Gaskiya ne, bayan samun shahararsa, Billy ba zai iya ƙarfafa nasa nasarar ba kuma […]